TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Katika siku za hivi karibuni, kumekuwepo na tangazo kuhusu nafasi za Ajira
katika Jeshi la Magereza linalodaiwa kuwa limetolewa na Kamishna Jenerali
wa Jeshi la Magereza na kusambazwa kwenye baadhi ya mitandao ya Kijamii.

Umma unajulishwa kuwa taarifa hizo siyo za kweli.

Jeshi la Magereza linapenda kuufahamisha umma kuwa ajira hutolewa na
kutangazwa kupitia Vyombo vya Habari pamoja na tovuti ya Jeshi la

Magereza ya www.magereza.go.tz na si vinginevyo.

Hivyo, Jeshi la Magereza linawatahadharisha wananchi wote kuwa macho na
mitandao ya kitapeli inayotoa taarifa za kupotosha na kuleta usumbufu
mkubwa kwani mfumo wa ajira ndani ya Jeshi la Magereza ni wa wazi na

unafuata Kanuni na Taratibu za ajira za Utumishi wa Umma.
k—m
John C. Minja

KAMISHNA JENERALI WA MAGEREZA
29 Septemba, 2015.




