
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Tarehe 27 Juni, 2015 saa 2:00 asubuhi, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama, Mhe. Dkt.
Jakaya Mrisho Kikwete anatarajia kufunga Mafunzo ya Uofisa Ngazi ya Juu Chuo
cha Maafisa Magereza Ukonga, Dar es Salaam.

Mafunzo hayo ambayo yamechukua muda wa miezi minne yalilenga kuwaandaa
Maafisa kuwa Viongozi ambao watashika nafasi mbalimbali za uongozi ndani ya
Jeshi. Jumla ya wahitimu ni 104 kati yao wanaume 76 na wanawake 18
wanatoka Tanzania Bara na wanaume 6 na wanawake 4 wanatoka Vyuo vya
Mafunzo Zanzibar.

Sambamba na Sherehe za Kufunga Mafunzo, Jeshi litakuwa likiadhimisha Siku ya
Magereza ambapo wananchi watapata fursa ya kuona shughuli mbalimbali
zinazofanywa na Jeshi la Magereza.

Sherehe hizo zitahudhuriwa pia na Wakuu wa Magereza toka nchi rafiki ambazo
ni Botswana, Kenya, Namibia, Swaziland, Uganda na Zambia ambao ni
wanachama wa African Correctional Service Association Tanzania ikiwemo.

Sherehe hizo, zitajumuisha mambo yafuatayo:-

• Mgeni Rasmi kukagua gwaride rasmi lililoandaliwa na wahitimu hao,
• Mgeni Rasmi kutoa Vyeti kwa Wanafunzi waliofanya vizuri katika mafunzo ya

darasani na mafunzo ya mbinu za medani,
• Mgeni Rasmi kuvisha cheo kwa wahitimu wawili kwa niaba ya wahitimu

wengine,
• Mhe. Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi kukabidhiwa Cheti cha Usajili wa

Kudumu wa Chuo cha Taaluma ya Mafunzo ya Urekebishaji (Tanzania
Correctional Training Academy) na NACTE,

• Mgeni Rasmi kutoa Hotuba na
• Mgeni Rasmi kukagua mabanda ya maonesho.

Sherehe hizo zinatarajia kukamilika saa 8:25 mchana. Vyombo vya Habari
vinakaribishwa kwenye sherehe hizo tarehe 27 Juni, 2015 kuanzia saa 2:00
asubuhi.
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